ราคา 4350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106879.60 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Ivy Residences Pinklao

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2017-06-02 19:18:41.0
เลขที่ประกาศ: 195898
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-161580 คอนโด ไอวี่ เรสสิเดนท์ ปิ่นเกล้า ขนาด 40.7 ตรม. ชั้น 19 ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องอยู่ฝั่งห้างพาต้า พร้อมเฟอร์ Build-in ขายราคา 4.35 ล้านบาท โทร 081-912-8883 GT-161580 Condo for sale IVY RESCIDENCES PINKLAO 0n 19th floor 40.7 SQ.m. Type 1 Bedroom . Fully Furnished. Price 4.35 MB.Please call 081-912-8883 รหัส:#01933 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 04/07/2016 13:12:50 ราคา:4,350,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอ/เขต:เขตบางพลัด จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:40.7 ตรว. พื้นที่ใช้สอย:40.7 ตรม. ห้องนอน:1 ห้อง ห้องน้ำ:1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2016-07-05 11:18:11 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01933 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01933
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
บรมราชชนนี

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) Ivy Residences Pinklao
ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Ivy Residences Pinklao

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Ivy Residences Pinklao

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 70 ประกาศ

คอนโด ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า ชั้น 5 ติดถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า

เลขที่: 376410
2021-11-18 17:37:48.0
Add to wishlist